ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 799.000 đ
Giá bán lẻ: 880.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | E-Dra |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Loại bàn phím | Gaming |
| Kích cỡ | 101 phím + 1 núm xoay kim loại |
| Tên sản phẩm | BÀN PHÍM GAMING KHÔNG DÂY E-DRA EK398S / RED SWITCH / BH 24T |
| Tính năng khác | Chống sót phím đầy đủ |
| Led | Led Rainbow |
| Trọng lượng | 900g + 20g |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cáp Type-C (1.8m PVC) |
| Hệ điều hành | Win 7 / 8 / 10 / 11 |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Pin 4000mah |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu Keycaps | ABS Doubleshot |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cấu trúc Gasket Mount |
| Kết nối | 3 Chế độ (USB / 2.4Ghz / Bluetooth) |
| Kích thước | 411 x 144 x 42 mm |
| Loại switch | EDRA Red Switch |
| Màu sắc | Đen trắng |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018