ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 629.000 đ
Giá bán lẻ: 700.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tính năng khác | Pin 1900mah |
| Trọng lượng | 550g + 20g |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cáp Type-C (1.8m PVC) |
| Chất liệu Keycaps | ABS Doubleshot |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Chống sót phím đầy đủ |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cấu trúc Gasket Mount |
| Thương hiệu | E-Dra |
| Hệ điều hành | Win 7 / 8 / 10 / 11 |
| Led | Led Rainbow |
| Kích cỡ | 67 phím + 1 núm xoay kim loại |
| Kết nối | 3 Chế độ (USB / 2.4Ghz / Bluetooth) |
| Loại switch | EDRA Red Switch |
| Loại bàn phím | Gaming |
| Kích thước | 425 x 116 x 46 mm |
| Tên sản phẩm | BÀN PHÍM GAMING KHÔNG DÂY E-DRA EK368S / RED SWITCH / BH 24T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018