ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Razer
Giá khuyến mãi: 640.000 đ
Giá bán lẻ: 710.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series | Abyssus Lite |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Loại sản phẩm | Chuột gaming |
| Thương hiệu | Razer |
| Tên sản phẩm | COMBO CHUỘT VÀ LÓT CHUỘT ABYSSUS LITE & RAZER GOLIATHUS MOBILE CONTRUCT EDITION.RZ83-02730100-B3M1 - BH 6T (MẤT HỘP KHÔNG BH) |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tính năng khác | Kèm lót chuột |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Mới |
| Cảm biến | Quang học |
| Màu sắc | Đen |
| Khối lượng | 78g |
| Số nút | 3 nút |
| Kích thước | 117 x 63 x 38 mm |
| Tuổi thọ Switch | 10 triệu |
| DPI | 6400 DPI* |
Bộ sản phẩm chuột gaming Razer Abyssus Lite kết hợp lót chuột Razer Goliathus Construct Edition là một combo được thiết kế dành riêng cho game thủ, cung cấp trải nghiệm chuẩn xác, tốc độ và sự thoải mái tối ưu trong suốt quá trình chơi game.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại chuột | Có dây, thiết kế chơi game |
| Cảm biến | Razer Optical Focus+ |
| Độ nhạy (DPI) | Lên tới 6400 DPI |
| Tần số phản hồi | 1 ms (1000 Hz polling rate) |
| Số nút | 3 nút có thể lập trình |
| Trọng lượng | 78 gram |
| Kết nối | USB có dây dài 1.8 mét |
| Đèn nền | LED RGB với hiệu ứng Razer Chroma |
| Phần mềm hỗ trợ | Razer Synapse 3 |
| Đặc điểm khác | Thiết kế thuận cả hai tay |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại lót chuột | Lót chuột gaming tối ưu ma sát |
| Chất liệu | Bề mặt vải dệt chất lượng cao |
| Kích thước | Phù hợp với hầu hết bàn chơi game |
| Đế | Cao su chống trượt |
| Thiết kế | Phong cách Razer hiện đại |
Sản phẩm Chuột Razer Abyssus Lite & Lót Chuột Razer Goliathus Construct Edition phù hợp cho game thủ từ nghiệp dư đến chuyên nghiệp, đặc biệt những người yêu thích sự nhẹ nhàng, tốc độ phản hồi nhanh và trải nghiệm chơi game có độ chính xác cao.
Bạn có thể đặt mua và trải nghiệm tại các cửa hàng chuyên bán thiết bị gaming hoặc các trang thương mại điện tử uy tín chuyên dụng cho game thủ. Hãy khám phá thêm các sản phẩm như màn hình máy tính, nguồn máy tính, card màn hình, tản nhiệt nước, tản nhiệt khí, tản nhiệt CPU, mainboard, tai nghe gaming, quạt case, chuột gaming, vỏ case, bàn máy tính, bàn phím cơ, CPU, ghế gaming, ổ cứng HDD, RAM máy tính, và SSD để hoàn thiện bộ máy tính của bạn.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018