ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.349.000 đ
Giá bán lẻ: 1.490.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | BÀN PHÍM KHÔNG DÂY AULA F75 HỒNG GRADIENT SIDE - ENGRAVED / DREAM SAKURA SWITCH / BH 12T - NK |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thương hiệu | AULA |
| Tình trạng | Mới |
| Tính năng khác | Gasket mount / Núm xoay / Màn hình hiển thị / Mạch xuôi / Pin 4000mAh |
| Trọng lượng | Khoảng 1023g (kèm cáp/receiver) |
| Chất liệu Keycaps | Nhựa PBT 2 màu |
| Loại switch | Dream Sakura Switch (Linear) |
| Kích thước | 32.27 x 14.32 x 4.31 cm |
| Hotswap | Hotswap (5 pin) |
| Màu sắc | Hồng |
| Hệ điều hành | Windows / Android / iOS / MacOS |
| Loại bàn phím | Gaming / Văn phòng |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Vỏ case | Khuôn silicone ở dưới cùng |
| Kết nối | 3 Mode (Có dây Type-C / Wireless 2.4G / Bluetooth) |
| Led | LED RGB 16.8 triệu màu |
| Kích cỡ | 75% (80 phím) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018