ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Loại LED | ARGB* |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Tốc độ | 900-1850 RPM |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Fan Size | 120mm* |
| Hãng | Leopard |
| Ngành hàng | Fan case |
| Lưu lượng gió | 68 CFM |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Tên sản phẩm | BỘ 3 FAN CASE LEOPARD V2RS ARGB GHÉP NỐI KHÔNG DÂY (GIÓ NGƯỢC) - BH 12T - TRẮNG |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Độ ồn | 32 dB(A) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018