ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 489.000 đ
Giá bán lẻ: 540.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Fan case |
| Độ ồn | 32 dBA |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Lưu lượng gió | 68 CFM |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tốc độ | 900–1850 RPM |
| Loại LED | ARGB* |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED ARGB 5V 3 PIN |
| Tên sản phẩm | BỘ 3 FAN CASE LEOPARD V2RS ARGB GHÉP NỐI KHÔNG DÂY - BH 12T - TRẮNG |
| Tình trạng | Mới |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Fan Size | 120mm* |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Hãng | Leopard |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018