ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 379.000 đ
Giá bán lẻ: 420.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tên sản phẩm | BỘ 3 FAN CASE LEOPARD GALAXY ARGB 12CM (SYNC MAIN) BH 12T - TRẮNG |
| Tốc độ | 800- 2000 RPM ± 10% |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Fan case |
| Fan Size | 120mm* |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3PIN ARGB |
| Lưu lượng gió | 62.36CFM |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 Fan |
| Loại LED | ARGB* |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Hãng | Leopard |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018