ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 89.000 đ
Giá bán lẻ: 100.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại LED | RGB* |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tốc độ | 1200 vòng / phút ± 10% |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Tên sản phẩm | FAN CASE VSP 12CM CÓ LED MỘT MẶT.V201 - BH 3T |
| Fan Size | 120mm* |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Hãng | VSP |
| Lưu lượng gió | 58CFM |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Độ ồn | 16dBA |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi động |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018