ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 14.240.000 đ
Giá bán lẻ: 16.380.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 2632MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Bộ nhớ | 448GB/s |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2407MHz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 4608* |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL IGAME RTX5060TI MINI W OC 8GB-V | BH 36T |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28Gbps |
| Series VGA | RTX 50 Series (iGame Series) |
| Open GL | OpenGL 4.6 |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 128bit |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
| Nguồn đề xuất | 600W* |
| Tản nhiệt | 1 quạt / hỗ trợ dừng quạt tự động |
| Đầu cấp nguồn | 8-pin |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b + 1 x HDMI 2.1b |
| Kích thước | 180 x 123 x 39.8 mm |
| Hiệu năng AI | DLSS 4 / Reflex / Studio* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018