ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: MSI
Giá khuyến mãi: 7.640.000 đ
Giá bán lẻ: 8.790.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | DL-DVI-D x 1 |
| Open GL | 4.6 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Nguồn đề xuất | 500W* |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 6-pin |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 14 Gbps |
| Tình trạng | Mới |
| Series VGA | RTX 30 Series |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Thương hiệu | MSI |
| Bộ nhớ | 8 GB GDDR6* |
| Kích thước | 205 x 112 x 45 mm |
| Tên sản phẩm | VGA MSI GEFORCE RTX3050 VENTUS 2X XS OC 8G 2 FAN / BH 36T |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 1807 MHz |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | DisplayPort x 1 (v1.4a) |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | HDMI 2.1 |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |

Card màn hình MSI RTX 3050 VENTUS 2X XS 8G OC - Hiệu suất vượt trội với thiết kế tinh tế.
Để mua Card màn hình MSI RTX 3050 VENTUS 2X XS 8G OC chính hãng và uy tín, bạn có thể truy cập trang web của Tin Học Anh Phát để có thêm thông tin chi tiết và đặt mua sản phẩm.

Card màn hình MSI RTX 3050 VENTUS 2X XS 8G OC - Thiết kế mạnh mẽ, hiệu suất tối ưu.

style="width: 400px; height: 400px;">
Card màn hình MSI RTX 3050 VENTUS 2X XS 8G OC: Hiệu suất ổn định, thiết kế hiện đại.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018