ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 22.240.000 đ
Giá bán lẻ: 25.580.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6* |
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX 9070 XT |
| Đầu cấp nguồn | 3 x 8-pin |
| Open GL | 4.6 |
| Thương hiệu | ASUS |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | DisplayPort 2.1a |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 20 Gbps |
| Số nhân CUDA | Stream Processors 4096* |
| Series VGA | RX 9000 Series |
| Nguồn đề xuất | 750W* |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | HDMI 2.1b |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Xung nhân (GPU Clock) | Default mode: up to 3010 MHz (Boost Clock)/up to 2460 MHz (Game Clock) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | OC mode(GPU Tweak III): up to 3030 MHz (Boost Clock)/up to 2480 MHz (Game Clock) |
| Kích thước | 312 x 130 x 50 mm |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) ASUS RX 9070XT PRIME OC 16GB / BH 36T |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018