ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 13.840.000 đ
Giá bán lẻ: 15.920.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (GPU Clock) | Chế độ OC: lên đến 3250 MHz (Boost Clock) |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6 |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) ASUS DUAL RX 9060XT 16GB (DUAL-RX9060XT-16G) / BH 36T |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Chế độ mặc định: lên đến 3230 MHz (Boost Clock) |
| Cổng kết nối | 2 x DisplayPort 2.1a |
| Thương hiệu | ASUS |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 9060 XT |
| Kích thước | 202 x 120 x 49mm |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Số nhân | 2048 Bộ xử lý luồng (Stream Processors) |
| Nguồn đề xuất | 550W |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 20 Gbps |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Tình trạng | Mới |
| Form Factor | 2.5 Slot |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018