ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Xigmatek
Giá khuyến mãi: 679.000 đ
Giá bán lẻ: 750.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chất liệu | Thép |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | Xigmatek |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Quạt đi kèm | 3 Fan 120mm |
| Loại case | Mini Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio In/Out (HD Audio) |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kích thước | 290 x 195 x 395 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK VIEW II 3F M-ATX . BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 285mm* |
| Khe ổ cứng | 2.5" x 2 / 3.5" x 1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX | Màu đen là lựa chọn lý tưởng cho người dùng với những điểm nổi bật sau:

alt="Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen: thiết kế đẹp mắt, hiện đại." style="width: 400px; height: 400px;">
Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen: thiết kế đẹp mắt, hiện đại.
So sánh Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX | Màu đen với các sản phẩm tương tự trong cùng phân khúc sẽ giúp
người tiêu dùng có cái nhìn tổng quan và chọn lựa đúng đắn phù hợp với nhu cầu.
Nếu bạn quan tâm đến Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX | Màu đen, hãy truy cập trang chủ của <a
href="https://tinhocanhphat.vn" target="_blank">Tin Học Anh Phát để được tư vấn và mua sản phẩm chính hãng.

alt="Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen: Thiết kế hiện đại, tiện ích và đẹp mắt."
style="width: 400px; height: 400px;">
Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen: Thiết kế hiện đại, tiện ích và đẹp mắt.

alt="Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen - thiết kế đẹp, phù hợp cho máy tính mini."
style="width: 400px; height: 400px;">
Vỏ Case Xigmatek View II 3F M-ATX màu đen - thiết kế đẹp, phù hợp cho máy tính mini.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018