ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 519.000 đ
Giá bán lẻ: 580.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe ổ cứng | Tối đa: 2x HDD + 2x SSD (Hoặc 1 HDD + 3 SSD) |
| Loại case | Mini Tower* |
| Chất liệu | Thép SPCC 0.6mm |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | VSP |
| Kích thước | 290 x 185 x 385 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x USB 2.0 |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY GAME VĂN PHÒNG VSP V500 BH 12T (KHÔNG KÈM FAN) - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 280mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt trên: 2x 120mm / Trên nguồn: 2x 120mm (Thổi vào VGA) / Mặt sau: 1x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Vỏ Case VSP V500 Đen là sản phẩm thùng máy tính kích thước Micro-ATX, mang đến cho người dùng sự chắc chắn, thiết kế đơn giản nhưng hiệu quả trong việc tản nhiệt và mở rộng linh kiện. Với chất liệu thép SPCC bền bỉ và tính năng linh hoạt, V500 là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một vỏ case nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ.
| Tính năng | Thông số |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V500 |
| Màu sắc | Đen (có phiên bản màu trắng) |
| Chất liệu | Thép SPCC độ dày 0.6mm |
| Kích thước vỏ case | 290 mm (d) x 185 mm (r) x 385 mm (c) |
| Hỗ trợ nguồn | PSU đặt dưới chuẩn ATX |
| Hỗ trợ ổ cứng | 2 HDD và 2 SSD, hoặc 1 HDD và 3 SSD |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x 1, USB 2.0 x 1, Âm thanh và mic |
| Hệ thống làm mát | Hỗ trợ 2 quạt 12 cm mặt trước, 2 quạt 12 cm mặt trên, 1 quạt 12 cm mặt sau |
| Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa | 160 mm |
| Chiều dài card đồ họa tối đa | 280 mm |
Vỏ Case VSP V500 Đen là lựa chọn lý tưởng cho người dùng cá nhân hoặc game thủ muốn một vỏ máy tính nhỏ gọn, bền bỉ với khả năng làm mát linh hoạt. Sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu về độ chắc chắn, hiệu suất tản nhiệt và giá thành phải chăng, phù hợp với các cấu hình tầm trung và phổ thông. Để hoàn thiện bộ máy tính của bạn, hãy tham khảo thêm các linh kiện như bàn phím cơ, chuột gaming, và tai nghe gaming.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018