ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 919.000 đ
Giá bán lẻ: 1.020.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 2x120mm hoặc 2x140mm |
| Quạt đi kèm | Không kèm Fan |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm |
| Cổng kết nối | 1 x HD Audio |
| Tên sản phẩm | CASE XIGMATEK CLOUD M DGT (KHÔNG KÈM FAN) (EN 49859) / BH 12T - ĐEN |
| Tình trạng | Mới |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm (Nguồn ATX tiêu chuẩn PS2) |
| Khoảng trống lắp radiator | Hông: 280/240mm |
| Kích thước | 420 x 285 x 382mm |
| Chất liệu | Thép |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | XIGMATEK |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120mm |
| Hỗ trợ Main | Micro ATX (hỗ trợ main Back Plug) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Khe mở rộng | 4 khe tiêu chuẩn |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360/280/240mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main | Mini ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018