ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 789.000 đ
Giá bán lẻ: 870.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Magic |
| Cổng kết nối | Audio I/O |
| Mặt hông kính | Kính cường lực |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Right – 120mm x 2 |
| Khe mở rộng | 4 slot |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Chất liệu | Kim loại/kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom – 120mm x 3 |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” HDD / 2 x 2.5” SSD |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top – 120mm x 3 |
| Khoảng trống lắp radiator | Top 240/280mm |
| Kích thước | 420 x 285 x 360mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Rear 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear – 120mm x 1 |
| Tên sản phẩm | CASE MAGIC GM-06L PRO (DÃI LED RGB/ARGB) (FULL M-ATX) (AIO 360 TOP) .BH 12T - ĐEN |
| Đèn LED | Dải Led RGB / ARGB* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp VGA | VGA 400mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165mm* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Hỗ trợ Main | FULL M-ATX / mini-ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018