ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Xigmatek
Giá khuyến mãi: 719.000 đ
Giá bán lẻ: 800.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Hãng | Xigmatek |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 435 x 218 x 415 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK BLAST M (M-ATX) (KHÔNG KÈM SẴN FAN) (EN 46179) .BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 425mm* |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | No Fan on MB Panel |
| Khe ổ cứng | 2.5″ or 3.5″ x1 / 3.5″ x1 |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 360 / MB: 240 / Rear: 120 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x3 or 140mm x2 / MB Panel: 120mm x2 / Bottom: 120mm x1(No SSD or HDD) / Rear: 120mm x1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 170mm* |
Vỏ Case Xigmatek BLAST M (M-ATX) - Black là một trong những lựa chọn phổ biến cho các hệ thống máy tính nhỏ gọn, cân bằng giữa thiết kế, khả năng tản nhiệt và tính năng mở rộng, phù hợp cho dân công nghệ từ phổ thông đến chuyên sâu. Với thiết kế hiện đại và chắc chắn, sản phẩm này hứa hẹn mang đến trải nghiệm tuyệt vời cho người dùng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Chuẩn mainboard hỗ trợ | Micro-ATX (M-ATX) |
| Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa | 170mm |
| Chiều dài VGA hỗ trợ tối đa | 425mm |
| Chiều dài nguồn hỗ trợ tối đa | 220mm |
| Số lượng quạt hỗ trợ | Tối đa 9 quạt |
| Hỗ trợ tản nhiệt nước | Radiator tối đa 360mm |
| Chất liệu chính | Thép và kính cường lực |
| Số lượng mặt kính cường lực | Tối đa 2 mặt |
| Khe cắm mở rộng | 4 – 7 slots |
| Ổ cứng hỗ trợ | 2 x 3.5" + 3 x 2.5" |
| Cổng I/O phía trước | USB 3.0 x1, USB 2.0 x1, Audio In/Out |
| Màu sắc | Đen (Black) |
Xigmatek BLAST M (M-ATX) - Black là lựa chọn tối ưu cho người dùng muốn sở hữu một hệ thống nhỏ gọn nhưng vẫn đảm bảo khả năng tản nhiệt tốt, dễ lắp ráp và nâng cấp. Sản phẩm phù hợp cho cả nhu cầu gaming, làm việc đồ họa, đảm bảo tính thẩm mỹ và hiệu suất ổn định trong suốt quá trình sử dụng.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018