ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 899.000 đ
Giá bán lẻ: 990.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 4 khe |
| Loại case | Mini Tower* |
| Khe ổ cứng | 3.5" HDD x 1 / 2.5" SSD x 1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 350mm* |
| Khe lắp PSU | PS2 ATX PSU* |
| Hỗ trợ Main | Micro-ATX / ITX |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Cạnh (MB): 120mm x 2 |
| Hãng | XIGMATEK |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Chất liệu | Thép (Steel) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 120mm x 1 |
| PSU Shroud | Có |
| Khoảng trống lắp radiator | Nóc: 280/240mm |
| Kích thước | 364 x 212 x 438 mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK ALPHARD M 3IF M-ATX (KÈM SẴN 3F) (EN EN48814) / BH 12T - ĐEN |
| Mặt hông kính | Kính (2 mặt kính cường lực: hông trái và mặt trước) |
| Quạt đi kèm | 3 quạt (Cạnh: 2 x 120mm / Sau: 1 x 120mm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Nắp che nguồn (PSU Shroud): 120mm x 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Nóc: 120mm x 2 hoặc 140mm x 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 1 / USB 2.0 x 2 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018