ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.519.000 đ
Giá bán lẻ: 2.780.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khe mở rộng | 7 (Thiết kế xoay được) |
| Kích thước | 517 x 236 x 474.5 mm |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX / Micro ATX / ATX / E-ATX |
| Đèn LED | Không Led |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 380 mm (có radiator) |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | VGA 410 mm (không radiator) |
| Loại case | Mid Tower |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2 Type-C x 1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | CASE THERMALTAKE S370 WS MID TOWER (CA-11J-00M6WN-00) (SẴN 4F KHÔNG LED) / BH 12T - TRẮNG |
| Quạt đi kèm | 1 x 120mm mặt sau (Quạt CT120 không Led) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main | Hỗ trợ mainboard kết nối ẩn (Micro ATX / ATX) |
| Khe ổ cứng | 4 x 3.5″ + 2 x 2.5″ hoặc 1 x 3.5″ + 5 x 2.5″ |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Nóc: 3x120/2x140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120/1x140mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Nóc: 120/140/240/280/360mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Chất liệu | SPCC |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Vỏ nguồn: 2x120/2x140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | 3 x 120mm mặt trước |
| Mặt hông kính | Kính cường lực 4 mm x 1 |
| Hãng | THERMALTAKE |
| Khe lắp PSU | PSU Chuẩn PS2 (tối đa 200mm) |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trước: 120/140/240/280/360mm |
| PSU Shroud | Có |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175 mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 3x120/3x140mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120/140mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018