ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Montech
Giá khuyến mãi: 2.269.000 đ
Giá bán lẻ: 2.500.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mini Tower* |
| Cổng kết nối | Type-C (20G) |
| Khe mở rộng | 5 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Quạt đi kèm | 4 Fan |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / Mini-ITX |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 480 x 235 x 368 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Headset Audio Jack |
| Hãng | Montech |
| Khe lắp PSU | PSU 165mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTECH HERITAGE PRO (MINI PC) (KÈM SẴN 4F) BH 12T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5” HDD x 1 / 2.5” SSD x 2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 3 / 140mm x 2 / Side: 120mm x 2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 170mm* |
Vỏ Case Montech Heritage Pro là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn xây dựng một hệ thống máy tính mini PC vừa mạnh mẽ, vừa gọn gàng và phong cách. Phiên bản đen của sản phẩm này không chỉ mang lại vẻ ngoài sang trọng, huyền bí mà còn đi kèm với nhiều tính năng nổi bật.
| Thông Số | Chi tiết |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Loại case | Mini Tower |
| Kích thước | 480 mm x 235 mm x 368 mm |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Micro-ATX và Mini-ITX |
| Hỗ trợ làm mát CPU | Tối đa 170mm |
| Quạt | Top: 120mm x 3 hoặc 140mm x 2, Side: 120mm x 2, Bottom: 120mm x 3 (sẵn), Rear: 120mm x 1 (sẵn) |
| Fan sẵn có | Kèm 4 quạt |
Vỏ Case Montech Heritage Pro hỗ trợ mainboard Micro-ATX và Mini-ITX, giúp người dùng dễ dàng lựa chọn linh kiện phù hợp. Sản phẩm cũng đi kèm với:
Đảm bảo không gian lưu trữ thoải mái cho game thủ và người làm việc chuyên nghiệp.
Vỏ Case Montech Heritage Pro là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế cao cấp, hệ thống tản nhiệt tối ưu và tính năng tiện ích. Đây chắc chắn là lựa chọn không thể bỏ qua cho những ai muốn xây dựng một dàn PC gọn gàng, mạnh mẽ và phong cách.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018