ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 919.000 đ
Giá bán lẻ: 1.020.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kích thước | 364 x 212 x 438 mm |
| Hãng | Xigmatek |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Quạt đi kèm | 3 Fan |
| PSU Shroud | 120mm x2 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / Mini-ITX |
| Khe lắp PSU | PSU 180mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK ALPHARD M-ATX (KÈM SẴN 3F) (EN 44090) .BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 350mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Rear: 120 / Top: 280/240 |
| Khe ổ cứng | HDD Cage (Bottom): 2.5″ x1 / HDD Cage(Top): 3.5″ x1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x2 or 140mm x2 / MB: 120mm x2 / Rear: 120mm x1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018