ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.119.000 đ
Giá bán lẻ: 1.240.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| PSU Shroud | 120mm x3 |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 425 x 212 x 490 mm |
| Hãng | Xigmatek |
| Quạt đi kèm | 3 Fan |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Loại case | Mid Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK ALPHARD ATX (KÈM SẴN 3F) (EN 43796) .BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 410mm* |
| Khe ổ cứng | 1x 2.5 inch / 1x 3.5 inch |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 280/360 / Rear 120 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top 120mm x3 or 140mm x2 / MB 120mm x2 / Rear 120mm x1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018