ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.019.000 đ
Giá bán lẻ: 2.230.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| PSU Shroud | 120mm x 2 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
| Loại case | Mid Tower* |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic |
| Kích thước | 460 x 215 x 500 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Type-C |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Hãng | Montech |
| Quạt đi kèm | 3 Fan ARGB 140mm |
| Khe lắp PSU | PSU 210mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTECH SKY TWO GX (KÈM SẴN 3F 14CM) BH 12T - TRẮNG |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5” HDD x 2 / 2.5” SSD x 6 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3x 120mm / 2x 140mm / Front: 3x 120mm / 3x 140mm / Side: 2x 120mm / Rear: 1x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 168mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018