ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 849.000 đ
Giá bán lẻ: 940.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | MIK |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MIK MORAX 3FA (2F 14CM / 1F 12CM) MÀU ĐEN .BH 12T |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Quạt đi kèm | 3 Fan LED ARGB |
| Khoảng trống lắp radiator | Phía trước 280mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Mặt trên 240mm |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Phía trên: 2 x 120 mm / 140 mm |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Khe ổ cứng | 2.5″ SSD x 2 |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3.5″ HDD x 2 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép 0.8mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kích thước | 365 x 216 x 405 mm |
| Khối lượng | 4.5 Kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018