ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.419.000 đ
Giá bán lẻ: 2.670.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | Jonsbo |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Khe ổ cứng | 3.5" HDD x 2 or 2.5" SSD x 1 / 3.5" HDD x 1 |
| Loại case | Mini Tower* |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Hợp kim nhôm 2.5mm |
| Kích thước | 299 x 310 x 345 mm |
| Khối lượng | 5.9 Kg |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen2 Type-C |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | AUDIO + MIC (2 in 1) |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Tấm thép 1mm |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JONSBO TK-1 MICRO-ATX BH 12T - TRẮNG BẠC |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 280mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 2 / Bottom: 120mm x 2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018