ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini-ITX* |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX |
| Khe mở rộng | PCI-E x 3 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120 / 2 x 140mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Kích thước | 392 x 285 x 307 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C |
| Khối lượng | 3.75 Kg |
| Hãng | Inwin |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 1 x 240mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" / 1 x 3.5" |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY INWIN EXPLORER BONE ITX / TRẮNG. BH 12T MC |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018