ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.719.000 đ
Giá bán lẻ: 1.900.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chất liệu | SPCC |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Quạt đi kèm | 3 Fan ARGB |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | USB 3.0 ×1 |
| Hãng | Deepcool |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio ×1 |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 428 × 215 × 431 mm |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Nhựa |
| PSU Shroud | 120mm x 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | TYPE-C ×1 |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY DEEPCOOL CH360 DIGITAL TRẮNG BH 12T - KÈM SẴN 3 FAN ARGB |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 378mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe ổ cứng | 3.5” x 2 / 2.5” x 2+1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3×120 / 2×140mm / Top: 2×120 / 2×140mm / Rear: 1×120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018