ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.869.000 đ
Giá bán lẻ: 2.060.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | (2x) USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 506 x 460 x 240 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | (1x) USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Chất liệu | Stee |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX / ATX / E-ATX |
| Hãng | Corsair |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Tempered Glass |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | (1x) Audio in/out |
| Khe lắp PSU | PSU 180mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY CORSAIR 3500X MID-TOWER (NO FAN) (CC-9011277-WW) BH 24T - TRẮNG |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 425mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5” x 2 / 2.5” x 2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 3x 120mm / 1x 140mm / Side: 3x 120mm / 2x 140mm / Rear: 1x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 170mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018