ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.119.000 đ
Giá bán lẻ: 2.340.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Cổng kết nối | 2x USB 3.2 Gen 1 Type A |
| Kích thước | 406 x 231 x 415 mm |
| Hãng | Cooler Master |
| Chất liệu | TG |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Plastic |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 2x2 Type C |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX / ATX / E-ATX |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x 3.5mm Combo |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Steel |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY COOLER MASTER QUBE 500 FLATPACK BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 365mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Front: 120/140mm (240/280mm w/ PSU in bottom) |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Top: 120 / 140 / 240 / 280mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Rear: 120mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Left side: 120 / 140 / 240 / 280mm |
| Khe ổ cứng | 3.5" x 4 / 2.5" x 3 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Bottom: 120 / 140 / 240 / 280mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 1x 120/140mm / Top: 2x 120/140mm / Rear: 1x 120mm / Bottom: 2x 120/140mm / Left side: 2x 120/140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 172mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018