ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 769.000 đ
Giá bán lẻ: 850.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | 3.5mm Combo |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Cooler Master |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-C |
| Quạt đi kèm | 1 Fan |
| Kích thước | 390 x 203.5 x 430 mm |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY COOLER MASTER ELITE 301 LITE (E301L-WGNN-S00) (SẴN 1F ĐEN) BH 12T - TRẮNG |
| Khoảng trống lắp radiator | 120 / 140 / 240 / 280mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 365mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front 3x 120mm / Top 2x 120mm / 2x 140mm / Rear 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 1 x HDD 3.5" / 1x SSD 2.5" |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 163.5mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018