ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 115.000 đ
Giá bán lẻ: 130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 120mm |
| Tốc độ | 800-1800 RPM |
| Ngành hàng | Fan Case |
| Loại LED | ARGB |
| Màu sắc | Đen |
| Kết nối | 4-pin PWM |
| Trọng lượng | 100g |
| Độ ồn | 29 dBA |
| Kết nối & Giao tiếp - Kết nối | 3-pin ARGB 5V |
| Tương thích | ASRock Polychrome Sync |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | GIGABYTE RGB Fusion |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | MSI Mystic Light |
| Loại vòng bi | Hydraulic Bearing |
| Hãng | Leopard (OEM) |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASUS Aura Sync |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018