ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Coolmoon
Giá khuyến mãi: 115.000 đ
Giá bán lẻ: 130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 3 tháng |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Hãng | Coolmoon |
| Tốc độ | 800–1800 RPM |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Độ ồn | 23 dBA |
| Lưu lượng gió | 71 CFM |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Loại LED | ARGB* |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Tình trạng | Mới |
| Fan Size | 120mm* |
| Tên sản phẩm | FAN CASE COOLMOON DM1 ARGB ĐEN - BH 3T (SYNC MAIN) - GIÓ NGƯỢC |
| Ngành hàng | Fan case |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
Fan Case Coolmoon DM1 ARGB Reverse là một giải pháp tuyệt vời cho hệ thống máy tính, mang đến hiệu suất làm mát tốt nhất cùng với thiết kế LED ARGB ấn tượng. Với khả năng hoạt động linh hoạt và độ bền cao, sản phẩm này sẽ giúp bạn tạo ra một dàn máy tính không chỉ mạnh mẽ mà còn cực kỳ đẹp mắt.
| Thông Số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ quay | 800–1800 RPM |
| Công suất | 4.5W |
| Lưu lượng gió | 71 CFM |
| Độ ồn | 23 dBA |
| Tuổi thọ | 60,000 giờ |
| Led ARGB | 5V 3 pin |
| Kết nối fan | 4 pin PWM |
| Kết nối LED | 5V ARGB – 3 pin |
| Kiểu chuyển động gió | Gió ngược |
Fan Case Coolmoon DM1 ARGB Reverse | Đen, gió ngược (Sync main) là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn cải thiện hiệu suất làm mát và thẩm mỹ cho hệ thống PC của mình. Với công suất mạnh mẽ và thiết kế đẹp mắt, sản phẩm này chắc chắn sẽ nâng cấp trải nghiệm chơi game và sáng tạo nội dung của bạn.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018