ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 109.000 đ
Giá bán lẻ: 120.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kết nối | 4-pin PWM |
| Trọng lượng | Khoảng 100g |
| Hãng | Coolmoon/Leopard (OEM) |
| Loại vòng bi | Fluid Dynamic Bearing (FDB) |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Kết nối & Giao tiếp - Kết nối | 3-pin ARGB 5V |
| Ngành hàng | Fan Case |
| Tương thích | GIGABYTE RGB Fusion |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại LED | ARGB |
| Độ ồn | 23 dBA |
| Lưu lượng gió | 71 CFM |
| Kích thước | 120mm |
| Tình trạng | Mới |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASUS Aura Sync |
| Tốc độ | 800-1800 RPM |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | MSI Mystic Light |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASRock Polychrome Sync |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018