ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.239.000 đ
Giá bán lẻ: 1.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Công suất | 750W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Số rail | Single rail |
| Tình trạng | Mới |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Khối lượng | ~1.7–1.9 kg |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN OCPC ENERGIA 750W 80PLUSBRONZE BH 60T - ĐEN |
| Hãng | OCPC |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018