ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.189.000 đ
Giá bán lẻ: 1.310.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Công suất | 700W* |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Kiểu dây | Non-Modular/ Semi-Modular* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SHARKOON SHP BRONZE 700W. BH36T |
| Hãng | Sharkoon |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018