ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Khối lượng | ~1.5–1.7 kg |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Số rail | Multi rail |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích cỡ | ATX* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Công suất | 650W* |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Hiệu suất | ≈80–82% |
| Chuẩn PSU | 80 Plus White* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN OCPC ENERGIA 650W 80PLUSWHITE FULL RANGE (OCPSWH650P) BH 36T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
| Hãng | OCPC |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018