ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Cooler Master
Giá khuyến mãi: 969.000 đ
Giá bán lẻ: 1.070.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Kích cỡ | ATX* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Hiệu suất | ≈75–78% |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Số rail | Active PFC |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Khối lượng | ~1.4–1.6 kg |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Tình trạng | Mới |
| Công suất | 500W* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Tên sản phẩm | NGUỒN COOLER MASTER ELITE NEX 500 230V PEAK PN500 BH 36T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Cooler Master |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
Nguồn Máy Tính 500W Cooler Master Elite NEX 500 230V Peak (MPW-5001-ACBK-P) là một bộ nguồn máy tính nhập môn, được thiết kế để cung cấp độ bền cao, hiệu suất ổn định, và các tính năng bảo vệ an toàn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những hệ thống máy tính phổ thông, đáp ứng nhu cầu sử dụng hàng ngày của người dùng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 500W (Peak 600W trong 20 giây) |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| Dòng điện đầu vào | 3-4A |
| Tần số | 50-60Hz |
| Chuẩn kích thước | ATX |
| Quạt làm mát | 1 quạt 120mm |
| Hiệu suất chuyển đổi điện | 75% |
| Công nghệ PFC | Active PFC |
| Số cổng kết nối | 1 x 24-pin Main, 1 x 8-pin (4+4) EPS, 4 x SATA, 2 x Peripheral (4-pin) |
Nguồn Cooler Master Elite NEX 500 230V Peak là lựa chọn lý tưởng cho người dùng cần một bộ nguồn giá rẻ nhưng vẫn đảm bảo độ bền và hiệu suất tốt. Sản phẩm này hoàn hảo cho các cấu hình máy tính tầm trung, chơi game nhẹ hoặc làm văn phòng. Với các tính năng bảo vệ an toàn và khả năng chịu tải tốt, Cooler Master Elite NEX 500 là một giải pháp đáng cân nhắc cho mọi người dùng.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018