ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.039.000 đ
Giá bán lẻ: 1.150.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Khối lượng | ~1.6 kg |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Hiệu suất | 85% |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Bảo hành | 38 tháng |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Số rail | Single |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
| Công suất | 650W* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích cỡ | ATX* |
| Tên sản phẩm | NGUỒN MIK C650B (HIỆU SUẤT 85%) (DC TO DC) BH 38T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP |
| Hãng | MIK |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018