ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Jetek
Giá khuyến mãi: 879.000 đ
Giá bán lẻ: 970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chuẩn PSU | 80 Plus* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Hiệu suất | ≈80–81% |
| Số rail | Multi rail |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex (ATA) |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Công suất | 650W* |
| Độ ồn | 20–30 dBA |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Passive PFC |
| Khối lượng | ≈1.4 kg |
| Kiểu dây | Non-Modular/không rời* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN JETEK J SERIES 650W (ST650 ATX 12V PFC) - BH 36T (BẢO HÀNH ĐỔI TRONG 1 GIỜ) |
| Hãng | Jetek |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
Nguồn máy tính Jetek J Series 650W (ST650) là sản phẩm được thiết kế đặc biệt để phục vụ nhu cầu của người dùng đang tìm kiếm một bộ nguồn chất lượng cao cho các hệ thống PC chơi game và làm việc đồ họa. Với hiệu suất 80 Plus, nguồn cung cấp này không chỉ giúp tiết kiệm điện mà còn giảm thiểu nhiệt độ trong suốt quá trình hoạt động.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Jetek |
| Công suất tối đa | 650W |
| Hiệu suất | Chuẩn 80 Plus |
| Chuẩn kích thước | ATX |
| Loại nguồn | Non Modular |
| Đầu nối |
|
| Quạt làm mát | 1 x 120 mm, hoạt động êm ái và hiệu quả |
| Nguồn đầu vào | 115~230VAC |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mặc dù sản phẩm không thuộc loại nguồn modular, có thể gây khó khăn trong việc sắp xếp cáp trong một số trường hợp, nhưng với hiệu suất và chất lượng cao, đây vẫn là một lựa chọn đáng cân nhắc cho những người tìm kiếm một nguồn máy tính đáng tin cậy.
Nguồn máy tính Jetek J650 650W là lựa chọn lý tưởng cho những người cần một bộ nguồn chất lượng cao, hỗ trợ tốt cho các cấu hình PC từ trung bình đến cao cấp. Với hiệu suất 80 Plus và công suất 650W, sản phẩm đảm bảo vận hành hiệu quả, tiết kiệm năng lượng, cùng thiết kế quạt làm mát lớn giúp duy trì nhiệt độ ổn định.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018