ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 2.250.000 đ
Giá bán lẻ: 2.480.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 27 inch* |
| Công nghệ | AMD FreeSync |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | Màn hình Văn Phòng Vsp Ip2706S / 27" Fhd Ips 100Hz 1Ms Trắng / Bh 36Th |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Trọng lượng | 4.5 kg |
| Tấm nền | IPS* |
| Thương hiệu | VSP |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Tần số quét | 100Hz* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 720 x 450 x 140 mm |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker-Free |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018