ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.930.000 đ
Giá bán lẻ: 2.130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ sáng | 250 nits |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Thương hiệu | VSP |
| Tần số quét | 144Hz* |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 23.8 inch* |
| Công nghệ | Low Blue Light |
| Tấm nền | IPS* |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tên sản phẩm | Màn hình Văn Phòng Vsp Ip2403 ( 23.8" Fhd Ips 144Hz 1Ms) Bh 36T |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz (12V DC) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 540 x 182 x 420 mm |
| Trọng lượng | 2.8kg (sản phẩm) |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | 3.4kg (tổng trọng lượng) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018