ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.640.000 đ
Giá bán lẻ: 5.340.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngả lưng | Có chức năng khóa / mở ngả lưng và khóa vị trí lúc ngả lưng |
| Chân ghế | Kim loại |
| Thương hiệu | E DRA |
| Tình trạng | Mới |
| Trục thủy lực | Piston Class 4 |
| Ngành hàng | Ghế |
| Loại Ghế | Ghế công thái học |
| Tựa đầu | Điều chỉnh |
| Phần kê tay | 8D cao cấp (quay 360 độ) |
| Tải trọng tối đa | 20.5kg (GW)* |
| Tên sản phẩm | GHẾ CÔNG THÁI HỌC EDRA EEC227 | KÊ TAY 8D | ĐEN | BH 36T |
| Chất liệu | Lưng lưới* |
| Loại chân | Chân xoay* |
| Thông số - Tải trọng tối đa | Tối đa 18.5kg (NW)* |
| Chiều cao tối đa | Tối đa 740 x 330 x 650 mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018