ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.600.000 đ
Giá bán lẻ: 4.140.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Tựa đầu | 2D |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Ghế |
| Chân ghế | Kim loại |
| Thương hiệu | WARRIOR |
| Ngả lưng | Có chức năng khóa / mở ngả lưng và khóa vị trí lúc ngả lưng |
| Chất liệu | Lưng lưới* |
| Tên sản phẩm | GHẾ WARRIOR ERGONOMIC HERO SERIES WEC509 CHÂN XOAY / ĐEN. BH 12T |
| Loại chân | Chân xoay* |
| Phần kê tay | 4D |
| Tải trọng tối đa | Tối đa 150kg* |
| Trục thủy lực | Piston Class 4 |
| Loại Ghế | Ghế công thái học |
| Chiều cao tối đa | Tối đa 180cm |
Ghế công thái học Ergonomic Warrior Hero Series WEC509 Đen là một trong những sản phẩm ghế văn phòng hiện đại, được thiết kế để mang lại sự thoải mái và hỗ trợ tối ưu cho sức khỏe của người dùng. Sản phẩm này thuộc thương hiệu Warrior, nổi tiếng với các tính năng tiện ích và công nghệ hiện đại, phù hợp với nhu cầu ngồi làm việc lâu dài.
| Thông Tin | Chi Tiết |
|---|---|
| Hãng Sản Xuất | Warrior |
| Sản Phẩm | Ghế Ergonomic Warrior Hero series WEC509 Black/Gray |
| Chất Liệu | Lưng lưới – Mâm ngồi foam lạnh |
| Ngã Lưng | Có chức năng khóa / mở ngả lưng và khóa vị trí lúc ngả lưng |
| Phần Kê Tay | 3D |
| Tựa Đầu | 3D |
| Trục Thủy Lực | Piston Class 4 bền bỉ |
| Chân Ghế | Kim loại thiết kế chịu lực |
| Màu Sắc | Black |
| Tải Trọng Tối Đa | 120kg |
| Chiều Cao Tối Đa | 190cm |
Ghế công thái học Ergonomic Warrior Hero Series WEC509 Đen là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm ghế văn phòng chất lượng cao. Không chỉ mang lại sự thoải mái mà còn hỗ trợ sức khỏe của người dùng, ghế này xứng đáng là một phần không thể thiếu trong không gian làm việc của bạn.
Để hoàn thiện bộ máy tính của bạn, hãy tham khảo thêm các sản phẩm màn hình máy tính, nguồn máy tính, card màn hình, tản nhiệt nước, tản nhiệt khí, tản nhiệt CPU, mainboard, tai nghe gaming, quạt case, chuột gaming, vỏ case, bàn máy tính, bàn phím cơ, CPU, ổ cứng HDD, RAM máy tính, SSD.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018