ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 220.000 đ
Giá bán lẻ: 250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Tốc độ | 1200 RPM ± 10% |
| Loại vòng bi | Vòng bi FDB (Vòng bi động lực học chất lỏng) |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Ngành hàng | Fan case |
| Độ ồn | 16dBA |
| Lưu lượng gió | 58CFM |
| Hãng | VSP |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Loại LED | ARGB* |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Fan Size | 120mm* |
| Tên sản phẩm | FAN CASE VSP SPIDER FULL LED ARGB KHÔNG HỘP - BH 6T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018