ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: LeoPard
Giá khuyến mãi: 135.000 đ
Giá bán lẻ: 150.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Lưu lượng gió | 64.3 CFM |
| Kiểu gió | Gió thuận* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Độ ồn | 31 dBA |
| Fan Size | 120mm* |
| Hãng | Leopard |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD TRANSWARP ARGB (GIÓ THUẬN) - BH 12T - TRẮNG |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tình trạng | Mới |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Tốc độ | 600–2000 RPM ±10% |
| Loại LED | ARGB* |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
Fan Case Leopard TransWarp ARGB - White không chỉ đơn thuần là một quạt tản nhiệt cho máy tính. Với thiết kế màu trắng tinh tế và hiệu ứng ánh sáng ARGB đa màu sắc, sản phẩm này mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất làm mát và tính thẩm mỹ, giúp hệ thống máy tính của bạn trở nên nổi bật hơn bao giờ hết.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tốc độ quạt | 600 - 2000 RPM |
| Độ ồn | Dưới 31.5 dBA |
| Hướng gió | Gió thuận và ngược |
| Hiệu điện thế | DC12V cho quạt, DC5V cho LED ARGB |
Để nâng cấp thêm cho hệ thống của bạn, hãy tham khảo các sản phẩm như màn hình máy tính, nguồn máy tính, card màn hình, tản nhiệt nước, và tản nhiệt khí để có trải nghiệm tốt nhất!
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018