ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: LeoPard
Giá khuyến mãi: 122.000 đ
Giá bán lẻ: 140.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Leopard |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Loại LED | ARGB* |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD PRISM 4RS ARGB (SYNC MAIN) - BH 12T - TRẮNG |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Độ ồn | 29dbA |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Fan Size | 120mm* |
| Tình trạng | Mới |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3PIN ARGB |
| Tốc độ | 800-1800 RPM |
| Lưu lượng gió | 58.36CFM +-10% |
| Ngành hàng | Fan case |
Fan Case Leopard Prism 4RS ARGB mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất làm mát và thiết kế thẩm mỹ ấn tượng. Với tính năng chiếu sáng ARGB và khả năng hoạt động êm ái, sản phẩm này chắc chắn sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những ai yêu thích sự tinh tế trong các bộ máy tính của mình.
| Thông Số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 120mm x 120mm x 25mm |
| Tốc độ quay | 800-1800 RPM |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Giao diện kết nối | 4 pin PWM cho quạt và 5V 3 pin cho hệ thống LED ARGB |
| Trọng lượng | 100g |
Fan Case Leopard Prism 4RS ARGB rất phù hợp cho các hệ thống máy tính cần hiệu suất làm mát cao đồng thời muốn có thiết kế độc đáo và hiện đại. Sản phẩm lý tưởng cho máy tính gaming, máy chủ và các hệ thống máy tính yêu cầu hiệu suất tối ưu.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018