ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.040.000 đ
Giá bán lẻ: 5.550.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tính năng khác | Tăng tốc tối đa 88G |
| Thông số - Tính năng khác | Không làm mượt/tăng tốc/lọc |
| Thương hiệu | LOGITECH |
| Tình trạng | Mới |
| Polling rate | LIGHTSPEED: 8000 Hz (0.125 ms) |
| Pin | Pin dùng liên tục 90 giờ |
| Thông số - Tính năng khác | Bộ nhớ tích hợp |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Màu sắc | Lunar Eclipse |
| Tên sản phẩm | CHUỘT LOGITECH PRO X2 SUPERSTRIKE WIRELESS GAMING / LUNAR ECLIPSE (910-007778) / BH 24T |
| Cảm biến | HERO 2 (quang học) |
| Thông số - Tính năng khác | Tốc độ tối đa 888 IPS |
| Tương thích | Windows hoặc macOS có cổng USB 2.0 trở lên |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Số nút | 5 |
| DPI | 100 – 44.000 DPI |
| Kích thước | 125 x 63.5 x 40 mm |
| Trọng lượng | 61 g |
| Kiểu kết nối | LIGHTSPEED Wireless / Có dây |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Thông số - Polling rate | Có dây: 1000 Hz (1ms) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018