ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 700.000 đ
Giá bán lẻ: 770.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Màu sắc | Đen - Đỏ |
| Kết nối | Có dây* |
| Tính năng khác | Dài dây: 2.2m |
| Hãng | Xiberia |
| Model | K9 |
| Tình trạng | Mới |
| Micro | Có |
| Kiểu tai nghe | Over-ear* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông số - Tính năng khác | Dải tần: 20Hz - 20kHz |
| Đèn LED | LED* |
| Ngành hàng | Tai nghe |
| Thông số - Tính năng khác | Trở kháng: 32Ω |
| Nhu cầu | Gaming |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018