ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Zotac
Giá khuyến mãi: 37.140.000 đ
Giá bán lẻ: 42.720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b with UHBR20 |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn đề xuất | 850W* |
| Bộ nhớ | 16 GB GDDR7* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (GPU Clock) | 2640 MHz |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 30 Gbps |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Hiệu năng AI | 1801 AI TOPS* |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5080 |
| Thương hiệu | ZOTAC |
| Tên sản phẩm | VGA ZOTAC GAMING RTX5080 SOLID OC WHITE 16G 3 FAN (ZT-B50800Q-10P) / BH 36T |
| Open GL | 4.6 |
| Kích thước | 329.7 x 137.8 x 67.8 mm |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 10752* |
Card màn hình ZOTAC GAMING GeForce RTX 5080 SOLID OC White Edition là một sản phẩm cao cấp trong dòng card màn hình VGA RTX 50 Series của NVIDIA, nổi bật với kiến trúc Blackwell tiên tiến và các tính năng hiện đại như DLSS4. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho cả game thủ và người sáng tạo nội dung nhờ hiệu suất mạnh mẽ và giải pháp làm mát cấp độ hàng đầu.
| Tính Năng | Thông Số |
|---|---|
| GPU | NVIDIA GeForce RTX 5080 |
| CUDA Cores | 10,752 |
| Bộ Nhớ | 16GB GDDR7 |
| Bus Bộ Nhớ | 256-bit |
| Tốc Độ Bộ Nhớ | 30 Gbps |
| Tốc Độ Động Cơ (Engine Clock) | 2640 MHz |
| Tốc Độ Cơ Bản (Base Clock) | 2295 MHz |
| Độ Phân Giải Hỗ Trợ | 4K 120Hz HDR, 8K 60Hz HDR |
| Nguồn Điện | 1 x 12V-2x6 |
Card màn hình ZOTAC GAMING GeForce RTX 5080 SOLID OC White Edition là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích hiệu suất cao và thiết kế tinh tế. Với các tính năng tiên tiến và khả năng làm mát hiệu quả, sản phẩm này là một trong những lựa chọn hàng đầu cho cả game thủ và người sáng tạo nội dung.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018