ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 27.740.000 đ
Giá bán lẻ: 31.910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1b |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti |
| Open GL | 4.6 |
| Nguồn đề xuất | 750W |
| Số nhân CUDA | 8960 CUDA |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2452 MHz |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2295 MHz |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3x DisplayPort 2.1b |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Đầu cấp nguồn | 1x 16-pin |
| Form Factor | 2.5 Slot |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | PALIT |
| Kích thước | 331.9 x 127.1 x 49.7 mm |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Tên sản phẩm | VGA PALIT RTX5070 GAMINGPRO-S 16GB DDR7 | BH 36T |
| Độ phân giải | 4K @ 480Hz hoặc 8K @ 120Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018